Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

desktop.forumvi.com

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Similar topics

Share | 

Styler Toolbar 2.0 + 217 Skin -làm đẹp toolbar

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
Admin
Thành Viên Năng Động
Thành Viên Năng Động

Admin

Styler Toolbar 2.0 + 217 Skin -làm đẹp toolbar _
Bài gửiTiêu đề: Styler Toolbar 2.0 + 217 Skin -làm đẹp toolbar   Styler Toolbar 2.0 + 217 Skin -làm đẹp toolbar Icon_minitimeFri Jul 09, 2010 9:25 am

Styler Toolbar 2.0 + 217 Skin -làm đẹp toolbar Imageuploadimagere6

Hướng dẫn cài đặt theme cho Styler Toolbar:

Sau khi download về và xả nén ra các bạn được file Styler Toolbar + 217 Skin (NEW).exe . Các bạn nháy đúp vào file này nó sẽ hiện lên 1 cửa sổ Dos . Các bạn chờ 1 lúc nó sẽ hiện lên cửa sổ cài đặt . Chương trình sẽ mặc định cài vào thư mục C:\Program Files\Styler .

Các bạn có thể thay đổi theme theo cách sau :

Nháy vào biểu tượng của chương trình ở thanh taskbar
Styler Toolbar 2.0 + 217 Skin -làm đẹp toolbar Animation2fa6

Ở thẻ Toolbar , bạn sẽ thấy có các theme .
Ở thẻ Style , bạn có thể chọn phông chữ , màu sắc , thư mục theo ý mình :
Styler Toolbar 2.0 + 217 Skin -làm đẹp toolbar Animation3if9

Sau khi chọn xong và điều chỉnh các tùy chọN theo ý của mình , miễN sao bạN hài lòng rồi , lúc này bạn nhấn Apply Changes để lưu thay đổi !!!

Một điều nữa là sau khi chương trình có tác dụng , bạn không thấy nó hiển thị ! Đừng lo , hãy đóng Explorer lại và mở lại sẽ thấy nó nằm ở góc phải của Window Explorer , nhưng nó nằm 1 đống như vậy nên rất xấu , bạn cần điều chỉnh lại bằng cách kéo nó sang bên trái , sao cho thích hợp là được , sau đó bạn vào menu View > Toolbars > bỏ mục Address bar đi !!!

Nếu Styler vẫn ko hiển thị , bạn vào menu View > Toolbars đánh dấu mục StylerToolbar là nó sẽ hiển thị !!!

Styler Toolbar 2.0 + 217 Skin -làm đẹp toolbar Animation4kx5

Dowdload

Trích dẫn :
http://www.mediafire.com/?mcljzlxrzmz
Chữ ký của Admin
https://desktop.forumvi.com
bexinh030790
Thành viên chính thức
Thành viên chính thức

bexinh030790

Bài gửiTiêu đề: Re: Styler Toolbar 2.0 + 217 Skin -làm đẹp toolbar   Styler Toolbar 2.0 + 217 Skin -làm đẹp toolbar Icon_minitimeSat Aug 20, 2011 10:57 am

Làm thế nào để nó hiện giao diện ra ở Style để mình cài đặt vậy anh Styler Toolbar 2.0 + 217 Skin -làm đẹp toolbar 122307 Styler Toolbar 2.0 + 217 Skin -làm đẹp toolbar 122307 Styler Toolbar 2.0 + 217 Skin -làm đẹp toolbar 122307
Chữ ký của bexinh030790
Admin
Thành Viên Năng Động
Thành Viên Năng Động

Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Styler Toolbar 2.0 + 217 Skin -làm đẹp toolbar   Styler Toolbar 2.0 + 217 Skin -làm đẹp toolbar Icon_minitimeSat Aug 20, 2011 11:08 am

bexinh030790 đã viết:
Làm thế nào để nó hiện giao diện ra ở Style để mình cài đặt vậy anh Styler Toolbar 2.0 + 217 Skin -làm đẹp toolbar 122307 Styler Toolbar 2.0 + 217 Skin -làm đẹp toolbar 122307 Styler Toolbar 2.0 + 217 Skin -làm đẹp toolbar 122307

Bạn nháy vào biểu tượng của chương trình ở thanh taskbar đó. Nếu chương trình chưa mở thì bạn vào C:\Program Files\Styler mở nó lên

Chữ ký của Admin
amlismon
Thành viên dự bị
Thành viên dự bị

amlismon

Bài gửiTiêu đề: Re: Styler Toolbar 2.0 + 217 Skin -làm đẹp toolbar   Styler Toolbar 2.0 + 217 Skin -làm đẹp toolbar Icon_minitimeFri Aug 24, 2012 4:54 pm

Anh ADM ơi! Em góp ý với anh 1 chút nha!Em tình cờ biết đến 4room mình qua việc học làm Theme XP. Nói thật với anh thì chỉ có vài 4room hoạt động sôi nổi thôi chắc anh cũng biết^^!Các bạn trẻ bây giờ cứ phải nói là "lazy" Ngại việc nên chẳng mấy ai quan tâm đến 4room. Chính xác là ở 4room em ỏ cũng ít người lắm(Vẫn nhiều hơn ở đây)^^!Mặc cho anh đã làm hết sức để 4room hoạt động sôi nổi hơn nhưng kết quả vẫn không "nice"! Buồn nhỉ? A em góp ý với anh thế này: Minh nên thiết kế trang web của mình trở nên bắt mắt thu hút người xem và thành viên ngoài việc nâng cao chất lượng bài viết. Có thể chọn một nhân vật để trang trí cho web( Đặc biệt là nhân vật ANIME).Anh có thể đến xem nơi em đong quân để tham khảo.http://astyles.org/
Mong 4room mình có thể hoạt động sôi nổi hơn. Và nhân tiện anh adm có thể chỉ em cách làm theme cho win XP bằng cách sử dụng Styles build được không ạ? Em cảm ơn anh trước nha! :17:
Chữ ký của amlismon
Admin
Thành Viên Năng Động
Thành Viên Năng Động

Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Styler Toolbar 2.0 + 217 Skin -làm đẹp toolbar   Styler Toolbar 2.0 + 217 Skin -làm đẹp toolbar Icon_minitimeSat Aug 25, 2012 3:32 pm

amlismon đã viết:
Anh ADM ơi! Em góp ý với anh 1 chút nha!Em tình cờ biết đến 4room mình qua việc học làm Theme XP. Nói thật với anh thì chỉ có vài 4room hoạt động sôi nổi thôi chắc anh cũng biết^^!Các bạn trẻ bây giờ cứ phải nói là "lazy" Ngại việc nên chẳng mấy ai quan tâm đến 4room. Chính xác là ở 4room em ỏ cũng ít người lắm(Vẫn nhiều hơn ở đây)^^!Mặc cho anh đã làm hết sức để 4room hoạt động sôi nổi hơn nhưng kết quả vẫn không "nice"! Buồn nhỉ? A em góp ý với anh thế này: Minh nên thiết kế trang web của mình trở nên bắt mắt thu hút người xem và thành viên ngoài việc nâng cao chất lượng bài viết. Có thể chọn một nhân vật để trang trí cho web( Đặc biệt là nhân vật ANIME).Anh có thể đến xem nơi em đong quân để tham khảo.http://astyles.org/
Mong 4room mình có thể hoạt động sôi nổi hơn. Và nhân tiện anh adm có thể chỉ em cách làm theme cho win XP bằng cách sử dụng Styles build được không ạ? Em cảm ơn anh trước nha! :17:

Mình rất cảm ơn về những ý kiến góp ý của bạn ! Hiện tại mình cũng đã cố gắng post bài nhiều hơn, chất lượng hơn nhưng kết quả cũng chỉ là có nhiều người đăng ký để download nhiều hơn, còn số người thật sự ở lại để đóng góp thì không có. Với lại hiện tại tất cả các công việc trên rum phần lớn là do mình viết hết, bạn cũng biết rồi đó, kiến thức của con người là có hạn mà, chỉ mình mình thì không đủ để cung cấp lượng thông tin đa dạng được. Mặc dù kết quả không được như mình mong muốn, nhưng mình cũng hi vọng những gì mình chia sẽ, sẽ giúp ích cho mọi người.

Cái StyleBuilder bạn có thể tham khảo ở đây

Code:
http://desktop.forumvi.com/t103-topic#280
Chữ ký của Admin
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Styler Toolbar 2.0 + 217 Skin -làm đẹp toolbar   Styler Toolbar 2.0 + 217 Skin -làm đẹp toolbar Icon_minitime

Chữ ký của Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
RssAdd to DiggAdd to TechnoratiAdd to DeliciousAdd to RedditAdd to YahooAdd to GoogleAdd to FacebookAdd to TwitterAdd to FriendfeedAdd to StumbleuponAdd to BlinklistAdd to LiveAdd to SlashdotBuzz Up
Trang 1 trong tổng số 1 trang