Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

desktop.forumvi.com

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Share | 

Tâm sự Admin

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 

Tại sao bạn không post bài
A: Không biết gì nên không post
Tâm sự Admin Vote_lcap50%Tâm sự Admin Vote_rcap
 50% [ 1 ]
B:Không muốn Post
Tâm sự Admin Vote_lcap50%Tâm sự Admin Vote_rcap
 50% [ 1 ]
C: Sợ người khác biết được kinh nghiệm của mình
Tâm sự Admin Vote_lcap0%Tâm sự Admin Vote_rcap
 0% [ 0 ]
Tổng số bầu chọn : 2

Poll closed

Tác giảThông điệp
Admin
Thành Viên Năng Động
Thành Viên Năng Động

Admin

Tâm sự Admin _
Bài gửiTiêu đề: Tâm sự Admin   Tâm sự Admin Icon_minitimeThu Apr 22, 2010 2:39 pm

Khi các bạn đọc được những dòng tin này, chắc có lẽ mình đã không còn khả ngăng ngồi trên ghế để online được nữa.Lúc ấy, mình đã mất hết khả năng để ngồi , mà đã đi vào giấc ngủ ngàn…giây( 1 giờ =3600 giây).
Như các bạn đã biết diễn đàn desktop.forumvi.com của chúng ta chỉ mới thành lập hơn 1 tuần, nhưng số lượng bài viết và thành viên tham gia mỗi ngày một tăng lên, đó là điều đáng mừng.
Thế nhưng điều đó đã không làm cho mình vui lên được chút nào.Các bạn biết là vì sao không???? Chắc là không rồi, bởi lẻ mình buồn thì làm sao mà người khác biết được ! Nỗi buồn lớn nhất của mình đó là ngoài mình và toansnow ra thì chẳng có thành viên nào post bài lên forum cả . Điều đó đã làm cho mình cảm thấy rất buồn và đôi khi không còn tâm trạng để post bài được nữa.Thậm chí mình rất muốn làm quen với các bạn nhưng chẳng có bạn nào lên tiếng cả.

Có rất rất nhiều câu hỏi mà đến nay mình không thể nào trả lời hết được ! Không biết tại vì lý do gì mà các bạn lại không “thèm” post bài lên diễn đàn ? Thậm chí một lời bình cho bài viết cũng không, hoặc chỉ dù là spam cũng không thấy đâu hết.Chắc có lẻ là vì những nội dung mà mình viết lên diễn đàn này là quá tầm thường nên không cần post bài hay bình luận chi cho mất thời gian,…hay nội quy diễn đàn quá khắc khe làm cho các bạn sợ nên không dám post bài. Hay sợ những bạn khác biết được khinh nghiệm của mình,… v.v

Chính điều đó đã làm cho mình “ăn không ngon, ngủ không yên”.Mỗi ngày chỉ dám ăn có 3 bữa để cầm hơi. Thức ăn thì đạm bạc chỉ có thịt gà, thịt bò,tôm hùm, bào ngư ,.v..v.. và vây cá mập .Thậm chí có ngày còn không có thứ gì để ăn đành phải nấu cháo.. yến để ăn trừ cơm. Đôi khi buổi tối còn bỏ ăn vì lý do buổi chiều bị bạn bè rủ đi ăn lẩu hoặc gà rán,..nên no quá ăn cơm không nổi nữa.Đêm thì ngủ chỉ có 8 giờ đồng hồ, thậm chí có hôm phải thức suốt đêm vì lý do ăn ít quá nên không tiêu nằm ôm bụng mà khóc.

Mình viết bài này không phải để đe dọa, hay ép buộc các bạn phải post bài lên forum bởi vì đó là quyền tự do của các bạn.Mình chỉ muốn biết ý kiến của các bạn là gì thôi !Sau khi đọc bài này mình mong các bạn hãy viết lên post này thật nhiều ý kiến, tâm tư, nguyện vọng của bạn để mình được biết và có thể đáp ứng được nguyện vọng ấy(bởi lẽ khu vực thư giãn thì chẳng có liên quan gì đến công nghệ thông tin nên được nói thoải mái cho dù nói xạo.). Cho dù các bạn chỉ spam thôi cũng được( nhưng chú ý chỉ ở khu vực này thôi nhé, các bạn mà spam ở khu vực khác thì bị mình banner nick đó nhen !Lúc ấy thì cấm có khóc.) .

Hãy post bài để chúng ta có thể trao đồi với nhau được nhiều hơn ,chứ các bạn cứ im lặng mãi thì sao mình biết các bạn cần gì, nguyện vọng như thế nào .Hãy tưởng tượng, một diễn đàn cho dù có nhiều thành viên đi nữa có thể là mấy nghìn hay mấy triệu thành viên, mà ngoài Admin ra thì không có thành viên nào viết bài hết thì diễn đàn đó sẽ như thế nào, có tồn tại được mãi hay không ?.Diễn đàn được thành lập và hoạt động với mục đích là vì các bạn, vì những người có cùng sở thích yêu cái đẹp, thích học hỏi, tìm kiếm cái hay.

(bài viết này chỉ mang tính chất vui vẻ, chân thành, cởi mở nhằm tạo điều kiên để các bạn có thể giải bày tâm sự chứ không có một suy nghĩ nào khác.Nếu trong lúc tâm sự có chỗ nào không phải thì cho mình xin lỗi và mong các bạn thông cảm, bỏ qua)P
Chữ ký của Admin

Được sửa bởi changngoc423 ngày Tue May 18, 2010 7:46 am; sửa lần 2.
https://desktop.forumvi.com
Toansnow
Mod
Mod

Toansnow

Tâm sự Admin _
Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự Admin   Tâm sự Admin Icon_minitimeSat Apr 24, 2010 8:32 am

Tâm sự Admin 122307
Mình cũng đồng quan điểm với bạn Admin.Các bạn vào download cũng cố gắng để lại lời nhận xét để bọn mình biết được link đó còn tốt hay không...Nhiều lúc thấy hơi buồn vì up nhiều down nhiều mà lời cảm ơn thì chẳng có cái nào Tâm sự Admin 122307
Chữ ký của Toansnow
Admin
Thành Viên Năng Động
Thành Viên Năng Động

Admin

Tâm sự Admin _
Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự Admin   Tâm sự Admin Icon_minitimeTue May 04, 2010 7:44 am

Toansnow đã viết:
Tâm sự Admin 122307
Mình cũng đồng quan điểm với bạn Admin.Các bạn vào download cũng cố gắng để lại lời nhận xét để bọn mình biết được link đó còn tốt hay không...Nhiều lúc thấy hơi buồn vì up nhiều down nhiều mà lời cảm ơn thì chẳng có cái nào Tâm sự Admin 122307

Này cậu kia !
Sao mà cứ nựng má của người ta hoài zậy ! Đâu quá trời luôn nè !
Diễn đàn có thể thành viên đăng ký có nghĩa là bài viết của mình có ích, chính vì thế phải cố gắng viết nhiều hơn nữa.
Chữ ký của Admin
snail boo
Admin
Admin

snail boo

Tâm sự Admin _
Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự Admin   Tâm sự Admin Icon_minitimeSat Jul 10, 2010 12:14 pm

*khai quật đồ cổ*
👅 👅 👅 👅 👅
lý do trang có nhìu thành viên là:
1. rum khóa link
2. rum có nhìu ứng dụng cần thiết
nếu xét kỹ thì...haizzz *thở dài* rum mình có:
1 admin
1 mod
1 member-tui đó
hì, tui nghĩ để số lượng mem tăng một cách chính xác (không tính mem ảo- đăng ký xong vô down rồi zông lun) thì trước hết mình phải:
1. mở rộng mối quan hệ: rù quến+lôi kéo bạn bè, người thân vô ủng hộ
2. các ad và mod làm ơn làm phước truy cập vô đêy nhìu nhìu chứh, ít nhất mỗi ngày vô dạo một lượt koi kó ai thắc mắc gì hun để giải đáp, nhìu khi đăng một comment, ngày ngày ghé kiểm tra zẫn không thấy ai trả lời => chán => tìm câu trả lời khác từ các web khác => thành viên ra đi không từ giã

Tâm sự Admin 583198
3. thêm nhìu ứng dụng giải trí khác để tạo tiện nghi cho các mem => mem thấy trang có ích và muốn gắn bó hoài
4. chừng nào thay giao diện zậy? tui cũng gần muốn ra đi rồi...
Tâm sự Admin 583198
Chữ ký của snail boo
Admin
Thành Viên Năng Động
Thành Viên Năng Động

Admin

Tâm sự Admin _
Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự Admin   Tâm sự Admin Icon_minitimeMon Jul 12, 2010 7:55 am

Trích dẫn :
2. các ad và mod làm ơn làm phước truy cập vô đêy nhìu nhìu chứh, ít nhất mỗi ngày vô dạo một lượt koi kó ai thắc mắc gì hun để giải đáp, nhìu khi đăng một comment, ngày ngày ghé kiểm tra zẫn không thấy ai trả lời => chán => tìm câu trả lời khác từ các web khác => thành viên ra đi không từ giã

Cái này mình cũng muốn lắm chứ !Do bận nhiều việc quá nên thời gian online cũng ít .Rất mong bạn và mọi người thông cảm.Về cái giao diện thì mình cũng đang thiết kế đây
Các ý kiến của bạn đóng góp rất hay và bổ ích.
Chữ ký của Admin
Sponsored content

Tâm sự Admin _
Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự Admin   Tâm sự Admin Icon_minitime

Chữ ký của Sponsored content

Tâm sự Admin

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
RssAdd to DiggAdd to TechnoratiAdd to DeliciousAdd to RedditAdd to YahooAdd to GoogleAdd to FacebookAdd to TwitterAdd to FriendfeedAdd to StumbleuponAdd to BlinklistAdd to LiveAdd to SlashdotBuzz Up
Trang 1 trong tổng số 1 trang